ตอบกระทู้  ตั้งกระทู้ 
ขอปรึกษาครับ E36 เครื่อง M50 มีเสียงเข๊ก เวลาเร่ง
ผู้ตั้งกระทู้ ข้อความ
so_benz
Newbie
*

เขียนทั้งหมด: 2
กลุ่ม: Registered
เข้าร่วม: Fri, 02 Jun 17
สถานะ: Offline
ความนิยม: 0
ขอปรึกษาครับ E36 เครื่อง M50 มีเสียงเข๊ก เวลาเร่ง

E36 เครื่อง M50 เวลาเร่งรอบเครื่องที่ประมาณ 1600-2100 จะมีเสียงเข๊ก ตั้งวาวโน๊ต ที่กี่มิล ดีครับ ปัจจุบัน ตั้งที่ระหว่าง 9-10 ก็ยังไม่หาย หรือต้องแก้ไขอยาางอื่นอีก เช็คคอมแล้ว แจ้งแก้ไขแค่ อัตราส่วนผสมไม่ดี รถใช้แก๊สโซฮอล 95 ไม่ได้ติดแก๊ส ครับ

Mon, 12 Jun 17 14:34
ค้นหาข้อความทั้งหมดของท่านนี้ อ้างอิงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
Red Hawk
Administrator

เขียนทั้งหมด: 5,557
กลุ่ม: Administrators
เข้าร่วม: Fri, 14 Dec 07
ความนิยม: 1
RE: ขอปรึกษาครับ E36 เครื่อง M50 มีเสียงเข๊ก เวลาเร่ง

ถ้าจำไม่ผิด ช่างเคยบอกว่าใช้ไปไม่เป็นไร

Thu, 15 Jun 17 09:01
ค้นหาข้อความทั้งหมดของท่านนี้ อ้างอิงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
so_benz
Newbie
*

เขียนทั้งหมด: 2
กลุ่ม: Registered
เข้าร่วม: Fri, 02 Jun 17
ความนิยม: 0
RE: ขอปรึกษาครับ E36 เครื่อง M50 มีเสียงเข๊ก เวลาเร่ง

พี่ๆไป....ทำรถที่อู่ไหนกันบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย...ใน กทม. หรือปริมณฑล

Sat, 17 Jun 17 10:26
ตอบกระทู้  ตั้งกระทู้ 

มุมมองสำหรับพิมพ์
ส่งกระทู้นี้ให้เพื่อน
สมัครสมาชิกกระทู้นี้ | เพิ่มใน 'กระทู้ที่สนใจ'
ให้คะแนน:

ไปที่หัวข้อ: