ตอบกระทู้  ตั้งกระทู้ 
สตาร์ทน้ำมันไม่ติด
ผู้ตั้งกระทู้ ข้อความ
Taned
Newbie
*

เขียนทั้งหมด: 1
กลุ่ม: Registered
เข้าร่วม: Sun, 11 Jun 17
สถานะ: Offline
ความนิยม: 0
สตาร์ทน้ำมันไม่ติด

รบกวนสอบถามครับ

รถผมปกติสตาร์ทน้ำมัน เครื่องร้อนจึงเปลี่ยนเป็นแกส เมื่อวานขับรถออกจากบ้านมาดีๆ สักพักใหญ่ดับเครื่อง แวะชื้อของ มาสตาร์ทอีกที สตาร์ทน้ำมันไม่ติดครับ เบื้องต้นเช็คฟิวส์ไม่ขาด ไฟที่ปั๊มติ๊กตอนสตาร์ทก็มีไฟ ควรเช็คอะไรอีกบ้างครับ หรือถ้าปั๊มติ๊กเสีย มีแหล่งแนะนำตรงไหนบ้างครับ รบกวนขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์ครับ

Sun, 11 Jun 17 03:50
ค้นหาข้อความทั้งหมดของท่านนี้ อ้างอิงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
ตอบกระทู้  ตั้งกระทู้ 

มุมมองสำหรับพิมพ์
ส่งกระทู้นี้ให้เพื่อน
สมัครสมาชิกกระทู้นี้ | เพิ่มใน 'กระทู้ที่สนใจ'
ให้คะแนน:

ไปที่หัวข้อ: